B Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Thành lập Bang Chém Zó ! 4 các cao thủ võ lâm =))
mem 8b family EmptySat Aug 11, 2012 9:36 pm by tedy_nhat

» mem 8b family
mem 8b family EmptySat Aug 11, 2012 9:33 pm by tedy_nhat

» what the hell
mem 8b family EmptyFri Jun 15, 2012 5:37 pm by shit8198

» 5 điều khác biệt giữa kol gái và zai k có chỗ cho lũ gay
mem 8b family EmptyWed Jun 13, 2012 10:53 pm by shit8198

» luk đó, pạn đã iêu
mem 8b family EmptyWed Jun 13, 2012 10:51 pm by shit8198

» Bạn là loại boy nào trong 8 loại này...!(boy 8b xem là loại nào nhé)
mem 8b family EmptyWed Jun 13, 2012 10:42 pm by shit8198

» Thử đi anh...
mem 8b family EmptyWed Jun 13, 2012 10:36 pm by shit8198

» Các mem có yêu cầu gì về music zô đây.....
mem 8b family EmptyWed Jun 13, 2012 10:32 pm by shit8198

» 7 cach khien mot chang trai rung dong++++==+==+
mem 8b family EmptyWed Jun 13, 2012 10:28 pm by shit8198

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

mem 8b family

zenbun:x
L0liTa_b0gdem_98xx
6 posters

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

Go down

mem 8b family Empty mem 8b family

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Fri Mar 30, 2012 9:02 pm

♥️ Zun Zại Zai ♥️ m vô tâm lắm kon ruồi kia, nhưng cậu cho tớ thấy thế nào gọi là HY SINH VÌ BẠN BÈ, cảm ơn nhiều lắm kon Zun hâm. M cug hay giận dỗi vô cớ lắm cơ.

♥️ tét đýt ♥️ m thì khỏi phải nói, rất tâm hồn trẻ kon nhé, cái điệu cười thì thôi rồi, m như con phởn ý, nhất là khi cười. CÒn khi tức giận thì .... Very Happy nói chung 3 đứa mình sở thik hợp nhau lắm ý.

Leader ♥️ Huyền tông ♥️ tớ thấy chồng wua tớ rất là phởn nhé, trang chơi rất hết mình và luôn lo lắng cho người khác . Đôi lúc hơi bệnh 1 tí tị tì tiiii ( hú như kol điên, nói linh tinh .v..v.) NHưng vk vẫn iu chồng vì chồng hay Nịnh vợ ( mặc dù chả bao h hiệu quả đâu No )

♥️ Hếu Tông ♥️: mày nhớ, tội mày rất nặng, m toàn trêu chồng t thoai, nhưng bù lại, m rất tốt và NGuy HIểm BỐ nghịch ngầm ạ.

♥️ Trang Dê ♥️:trag Oi chả hiểu sao m mọc ra cái tính dê kụ ở đâu tek? hay m bị lây từ chồng mài?? Very Happy

thằng Huy Mặt mụn???????? Đôi luk m rất hay zở chứng cơ! Nhưng t vẫn quý mài đóa hơ hơ

♥️ Hoa Héo ♥️ huhu Mày ác lắm Hoa xt ạ. h thì t nên cẩn thận hơn vs mày Hoa ạ, t sợ lắm ykkkkk Nhưng Bồ Hoa của tớ cũng tốt lắm nhá. Lưu ý: đừng bao h nhìn vào vẻ bề ngoài của PẠn Hoa mà nhận xét con người bên trog vì Hoa có vẻ ngoài thân thiện như thiên thần, nhưng bên trong lại là 1 kol quỷ zữ Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad

♥️ Ngọc Be ♥️ hic, Ngọc ơi, tớ SỢ bạn lắm lắm lắm lắm ý ị Rolling Eyes

♥️ Trag Bun ♥️ trang ạ, đôi luk tớ thấy trang hơi quá đáng, sự thật mà, hay mất lòng lắm nhưng là bạn bè thì phải " thành khẩn khai báo" mờ, đúng hôn? NHưng Trag tốt bụng vs bạn bè và có biệt tài hay kích đểu, đá xoáy. Nhưng dù sao tớ chúc Trag vs ny luôn luôn hp ^^ Razz

♥️ Huệ kún ♥️ Cháu iêu pác lắm pác ạ, cháu thấy pác rất phình phường và duyên lắm ý Surprised

♥️ CHâm Kiwi ♥️ tớ thấy CHâm tốt ( hình như có mỗi tek thôi)

♥️ H.Tùng ♥️ m là cây hài hước của "gia đình" đấy, có m là luôn có những tiếng cười sặc sụa của pọn kon zai lớp

♥️ Ngô khoai sắn ♥️ :d t k hiểu m có nụ cười dê cụ ở đâu ra mà nghe khíp hít cả người đy dk ế, Nhưng m cũng giống thằng H Tùng, là cái cây hài hước của gia đình. Thiếu đy bất kì ai cũng chán lắm ế.

♥️ Mạnh ♥️ t thấy mày ngang, quá đáng, và rất thik ăn đòn. Nhưng m cũng là 1 phần để tạo nên những nụ cười đau cả ruột cho family mà.

♥️ Thành Thộn ♥️ mày, t ghét m lắm lắm lắm lắm ế, kon zai zì mà toàn đy trêu kon gái, k thấy ngượng à, m toàn trêu t thoy, nhưng cũng k ít lần làm t cười. Vs lại m là người đầu tiên làm t vừa tức lộn gan lộn ruột lên vừa làm t cười bể bụng.... Nhưng dù sao thì t cũng quý m và sẵn sàng thẳng tay trừ điểm mày k ngần ngại đâu đừng lo.

♥️ Mài Hồng Chân ♥️ t rất ghét m ở cái là m như con động cớn ế, t ghét nhất là cái t k đồng ý cái gì đấy thì mày năn nỉ = dk, 1 khi t k thik thì đừng nài nỉ, t gét lắm ý

♥️ Q. Sịp ♥️ t thù mày, vì mày toàn gọi t là... nhwg thôi, tha cho mày, thằng bẩn tưởi

♥️ Vịt trời ♥️ m như thằng điên ế, nhát kih lên dk, t chả làm gì m cả mà m cứ như là t sắp nhảy đến ăn thịt m k = ế. Mà sao m hay trêu kol nhật và kol mai tek? cả kon trag chồng t nữa, bộ m chán sống hả?

♥️ Giag bồ hóng ♥️ t ghét m vì cái tính của m nhưng m đôi khi cũng tốt.

♥️ X0k lọ ♥️ t ghét m vì cái tính sí diện của m, sĩ kih lên dk ế. Nhưng mà m vui tih , t quý m vì điều đó

♥️ Nhân ♥️ Nhân hiền lắm ý nhân ạ nhưng đôi khi thì nghịch dại thì k ngờ luôn, đôi khi tớ trêu cậu vs kon Mai nhưng câu tl thỳ hoàn toàn bất ngời : chả sao cả tui thấy bih thường " sợ luôn

♥️ VỊt ♥️ tớ quý vịt ở chỗ vịt rất vui tính và ... hiền wa vịt êy, tớ mog kế hoạch bí mật của bọn mình sẽ thành công vịt ạ.

♥️♥️ tớ k hay tiếp xúc nên next nhé

♥️ Đức ♥️ hjhj t k pik nói gì về mày bây h, nhưng mà m hay tự sướng, hay đã xoáy đá đểu...v..v... nhưng m cũng tốt lắm Đức ạ ^^

♥️ Thanh ♥️ cậu hại tim tớ thanh ạ, đôi lúc cậu nhẹ nhàng khẽ tiếng như ma ế, sợ đau cả tym

♥️ Pé Má Đ Trug ♥️ tớ k hay típ xúc nên k pik gì cả nhưng dc nghe kể lại là cậu dê cụ cũng k kém phần log trọng đâu.

♥️ Hoàng trung ♥️ tớ k có ác cảm vs cậu, cũng k sợ cậu đến gần nhưng đôi khi cậu hay làm phiền pọn tớ nên tớ rất khó chịu.

♥️♥️ cậu trầm tính kih khủng và rất lễ phép, khj đưa đồ cho tớ cậu cug đưa = 2 tay khiến tớ cảm thấy rất ngại, nên mog cậu có thể cởi mở hơn ...

_thảo_ t tưởng mày thay đổi cơ thảo ạ nhưng t đéo biết dc mày đéo thay cái gì mà đổi cả, mày vẫn chứng nào tật nấy nên mày cứ ngồi im 1 só như bãi cứt ở góc lớp đy vì ngoài hà ra thì đéo ai ngó ngàng đến mày đâu, nếu có thỳ cũng chỉ là phép xã giao lịch sự và lòng THƯƠNG HẠI mà thôi, chửi mày thì t còn cả thùng để chửi t cầu mong mọi thứ tồi tệ nhất đến vs mày, mày k còn là thành viên trong bfamily và k còn là tiếp viên hàng không của b family arline nữa.

o0o ♥️♥️ o0o
TỚ CHưA BAO GIỜ MUỐN AI ĐY KHỎI LỚP MÌNH CẢ TỚ YÊU B FAMILY THIK NÓI GÌ THÌ NÓI NHưNG TỚ YÊU THÌ TỚ VẪN Cứ YÊU TEK THÔI TỚ YÊU B FAMILY I love you I love you I love you I love you I love you
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

mem 8b family Empty Re: mem 8b family

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Fri Mar 30, 2012 9:02 pm

hí hí
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Fri Mar 30, 2012 9:08 pm

tớ yêu 8b yêu các bạn tớ tớ yêu yêu nhiều nhiều lắm lắm ý
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by zenbun:x Fri Mar 30, 2012 9:11 pm

Tú ơi, mày đc lắm. Mày dám b? tao ác. Tao hiền ntnayf cơ mừ =)) Laughing
Admin

Bài gửi by tedy_nhat Sat Mar 31, 2012 8:58 am

hề hề hề Laughing điệu cười t chết ng lắm hả khề khề Twisted Evil
tedy_nhat
tedy_nhat

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Sat Mar 31, 2012 9:20 am

Dù có ntn thì từng thành của b family rồi cug sẽ trưởng thành và ra đy, Nhưng kí ức thì vẫn mãi còn đó nên dù ra sao đy nữa thì tớ vẫn sẽ mãi mãi lưu giữ những kỉ niệm đẹp này ở trog đâu đó trog tâm hồn mik.... ( khíp, ngồi nghĩ mãi đây hjhj) tớ mog tất cả cug tek nhé iu b family
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Sat Mar 31, 2012 10:01 am

hoa ơi, m mà hiền thì trên đời này k có ai là ác quỷ cả ế
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by zenbun:x Sat Mar 31, 2012 11:03 am

Mày toàn ngkĩ xấu về tao thôi. Tao hiền thật mừ =))
Admin

Bài gửi by VipPro199x Sat Mar 31, 2012 7:40 pm

tao thay' vo' van? qua' =='' doc dau het' ca? dau` No

VipPro199x

mem 8b family Empty kol lợn trung nè

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Sat Mar 31, 2012 8:26 pm

VipPro199x đã viết:tao thay' vo' van? qua' =='' doc dau het' ca? dau` No
mày, t nhớ cái mmawtj t đấy, t nói xấu về m cho coi Evil or Very Mad Evil or Very Mad
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Sat Mar 31, 2012 8:36 pm

mà Hoa ơi t k tyn m hiền đâu
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by zenbun:x Sun Apr 01, 2012 10:46 am

tao mà là ác quỷ thì chẳng có ai là thiên thần đâu nhé =))
Admin

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Mon Apr 02, 2012 8:00 pm

https://b-family.forumvi.com/
khiếp, m là thiên thần thỳ ác quỷ k dk xuất hiện ế
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Mon Apr 02, 2012 8:00 pm

L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by pekiwi : Fri Apr 06, 2012 4:02 pm

ckj koa pan Tu hjeu t ma tkuj Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

pekiwi :
Khách viếng thăm

Bài gửi by zenbun:x Fri Apr 06, 2012 5:30 pm

pekiwi : đã viết:ckj koa pan Tu hjeu t ma tkuj Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
CHỉ có Tú hiểu Châm bị điên mà thui =))=))

ℑ ℓυṽ ¥σü ṧσ μü¢н ßüṫ ї ḓ◎η'т ḱᾔ◎ẘ ωℏ◎ γσü @я℮ =)) =))
Admin

Bài gửi by nkymkon_loveney Sat Apr 07, 2012 2:08 pm

bà con đấu đá nhau ít thôi nhớ!!!!!bạn bè vs nhau không nên như thế!các bạn nên học tập tớ!!!!!!!!!đặc biệt là bạn bunny và tú koi`!!!!!!!!!!!
nkymkon_loveney
nkymkon_loveney

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Sat Apr 07, 2012 2:12 pm

trước tiên
Hoa eey sao lại lôi tớ vào
vái thứ 2 là
kol Maj kia m có tin là t2 đến t đập chết cha m k hả
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Sat Apr 07, 2012 2:16 pm

nkymkon_loveney đã viết:bà con đấu đá nhau ít thôi nhớ!!!!!bạn bè vs nhau không nên như thế!các bạn nên học tập tớ!!!!!!!!!đặc biệt là bạn bunny và tú koi`!!!!!!!!!!!
t nên sửa m là 1 kol lùn đáng get
ngang như cua thik lí sự cùn và vô cùng đáng ghét
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by tedy_nhat Sat Apr 07, 2012 3:17 pm

kha kha kha em có 1 tâm hồn trẻ con cheers
tedy_nhat
tedy_nhat

Bài gửi by L0liTa_b0gdem_98xx Sat Apr 07, 2012 10:13 pm

tedy_nhat đã viết:kha kha kha em có 1 tâm hồn trẻ con cheers
mày á?
tâm hồn trẻ điên thì có
trẻ kol gì mày zời ơi Laughing Laughing
L0liTa_b0gdem_98xx
L0liTa_b0gdem_98xx

Bài gửi by miu Sun Apr 08, 2012 11:53 am

hihi dc. day' cku!

miu
Khách viếng thăm

Bài gửi by VipPro199x Sun Apr 08, 2012 12:01 pm

L0liTa_b0gdem_98xx đã viết:♥️ Zun Zại Zai ♥️ m vô tâm lắm kon ruồi kia, nhưng cậu cho tớ thấy thế nào gọi là HY SINH VÌ BẠN BÈ, cảm ơn nhiều lắm kon Zun hâm. M cug hay giận dỗi vô cớ lắm cơ.
♥️ tét đýt ♥️ m thì khỏi phải nói, rất tâm hồn trẻ kon nhé, cái điệu cười thì thôi rồi, m như con phởn ý, nhất là khi cười. CÒn khi tức giận thì .... Very Happy nói chung 3 đứa mình sở thik hợp nhau lắm ý.
Leader ♥️ Huyền tông ♥️ tớ thấy chồng wua tớ rất là phởn nhé, trang chơi rất hết mình và luôn lo lắng cho người khác . Đôi lúc hơi bệnh 1 tí tị tì tiiii ( hú như kol điên, nói linh tinh .v..v.) NHưng vk vẫn iu chồng vì chồng hay Nịnh vợ ( mặc dù chả bao h hiệu quả đâu No )
♥️ Hếu Tông ♥️: mày nhớ, tội mày rất nặng, m toàn trêu chồng t thoai, nhưng bù lại, m rất tốt và NGuy HIểm BỐ nghịch ngầm ạ.
♥️ Trang Dê ♥️:trag Oi chả hiểu sao m mọc ra cái tính dê kụ ở đâu tek? hay m bị lây từ chồng mài?? Very Happy
thằng Huy Mặt mụn???????? Đôi luk m rất hay zở chứng cơ! Nhưng t vẫn quý mài đóa hơ hơ
♥️ Hoa Héo ♥️ huhu Mày ác lắm Hoa xt ạ. h thì t nên cẩn thận hơn vs mày Hoa ạ, t sợ lắm ykkkkk Nhưng Bồ Hoa của tớ cũng tốt lắm nhá. Lưu ý: đừng bao h nhìn vào vẻ bề ngoài của PẠn Hoa mà nhận xét con người bên trog vì Hoa có vẻ ngoài thân thiện như thiên thần, nhưng bên trong lại là 1 kol quỷ zữ Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad Sad
♥️ Ngọc Be ♥️ hic, Ngọc ơi, tớ SỢ bạn lắm lắm lắm lắm ý ị Rolling Eyes
♥️ Trag Bun ♥️ trang ạ, đôi luk tớ thấy trang hơi quá đáng, sự thật mà, hay mất lòng lắm nhưng là bạn bè thì phải " thành khẩn khai báo" mờ, đúng hôn? NHưng Trag tốt bụng vs bạn bè và có biệt tài hay kích đểu, đá xoáy. Nhưng dù sao tớ chúc Trag vs ny luôn luôn hp ^^ Razz
♥️ Huệ kún ♥️ Cháu iêu pác lắm pác ạ, cháu thấy pác rất phình phường và duyên lắm ý Surprised
♥️ CHâm Kiwi ♥️ tớ thấy CHâm tốt ( hình như có mỗi tek thôi)
♥️ H.Tùng ♥️ m là cây hài hước của "gia đình" đấy, có m là luôn có những tiếng cười sặc sụa của pọn kon zai lớp
♥️ Ngô khoai sắn ♥️ :d t k hiểu m có nụ cười dê cụ ở đâu ra mà nghe khíp hít cả người đy dk ế, Nhưng m cũng giống thằng H Tùng, là cái cây hài hước của gia đình. Thiếu đy bất kì ai cũng chán lắm ế.
♥️ Mạnh ♥️ t thấy mày ngang, quá đáng, và rất thik ăn đòn. Nhưng m cũng là 1 phần để tạo nên những nụ cười đau cả ruột cho family mà.
♥️ Thành Thộn ♥️ mày, t ghét m lắm lắm lắm lắm ế, kon zai zì mà toàn đy trêu kon gái, k thấy ngượng à, m toàn trêu t thoy, nhưng cũng k ít lần làm t cười. Vs lại m là người đầu tiên làm t vừa tức lộn gan lộn ruột lên vừa làm t cười bể bụng.... Nhưng dù sao thì t cũng quý m và sẵn sàng thẳng tay trừ điểm mày k ngần ngại đâu đừng lo.
♥️ Mài Hồng Chân ♥️ t rất ghét m ở cái là m như con động cớn ế, t ghét nhất là cái t k đồng ý cái gì đấy thì mày năn nỉ = dk, 1 khi t k thik thì đừng nài nỉ, t gét lắm ý
♥️ Q. Sịp ♥️ t thù mày, vì mày toàn gọi t là... nhwg thôi, tha cho mày, thằng bẩn tưởi
♥️ Vịt trời ♥️ m như thằng điên ế, nhát kih lên dk, t chả làm gì m cả mà m cứ như là t sắp nhảy đến ăn thịt m k = ế. Mà sao m hay trêu kol nhật và kol mai tek? cả kon trag chồng t nữa, bộ m chán sống hả?
♥️ Giag bồ hóng ♥️ t ghét m vì cái tính của m nhưng m đôi khi cũng tốt.
♥️ X0k lọ ♥️ t ghét m vì cái tính sí diện của m, sĩ kih lên dk ế. Nhưng mà m vui tih , t quý m vì điều đó
♥️ Nhân ♥️ Nhân hiền lắm ý nhân ạ nhưng đôi khi thì nghịch dại thì k ngờ luôn, đôi khi tớ trêu cậu vs kon Mai nhưng câu tl thỳ hoàn toàn bất ngời : chả sao cả tui thấy bih thường " sợ luôn
♥️ VỊt ♥️ tớ quý vịt ở chỗ vịt rất vui tính và ... hiền wa vịt êy, tớ mog kế hoạch bí mật của bọn mình sẽ thành công vịt ạ.
♥️♥️ tớ k hay tiếp xúc nên next nhé
♥️ Đức ♥️ hjhj t k pik nói gì về mày bây h, nhưng mà m hay tự sướng, hay đã xoáy đá đểu...v..v... nhưng m cũng tốt lắm Đức ạ ^^
♥️ Thanh ♥️ cậu hại tim tớ thanh ạ, đôi lúc cậu nhẹ nhàng khẽ tiếng như ma ế, sợ đau cả tym
♥️ Pé Má Đ Trug ♥️ đẹp trai galang pro không ai sánh bằng
♥️ Hoàng trung ♥️ tớ k có ác cảm vs cậu, cũng k sợ cậu đến gần nhưng đôi khi cậu hay làm phiền pọn tớ nên tớ rất khó chịu.
♥️ Huy mặt mụn ♥️ đến gần đây t mới pik m zê tổ ntn m dê lắm huy ạ, m dê đến mức dê gọi = cụ đấy.
♥️♥️ cậu trầm tính kih khủng và rất lễ phép, khj đưa đồ cho tớ cậu cug đưa = 2 tay khiến tớ cảm thấy rất ngại, nên mog cậu có thể cởi mở hơn ...
_thảo_ t tưởng mày thay đổi cơ thảo ạ nhưng t đéo biết dc mày đéo thay cái gì mà đổi cả, mày vẫn chứng nào tật nấy nên mày cứ ngồi im 1 só như bãi cứt ở góc lớp đy vì ngoài hà ra thì đéo ai ngó ngàng đến mày đâu, nếu có thỳ cũng chỉ là phép xã giao lịch sự và lòng THƯƠNG HẠI mà thôi, chửi mày thì t còn cả thùng để chửi t cầu mong mọi thứ tồi tệ nhất đến vs mày, mày k còn là thành viên trong bfamily và k còn là tiếp viên hàng không của b family arline nữa.
o0o ♥️♥️ o0o
TỚ CHưA BAO GIỜ MUỐN AI ĐY KHỎI LỚP MÌNH CẢ TỚ YÊU B FAMILY THIK NÓI GÌ THÌ NÓI NHưNG TỚ YÊU THÌ TỚ VẪN Cứ YÊU TEK THÔI TỚ YÊU B FAMILY I love you I love you I love you I love you I love you

VipPro199x

Bài gửi by VipPro199x Sun Apr 08, 2012 12:02 pm

ntn moi' dung' maj` oi

VipPro199x

Bài gửi by zenbun:x Sun Apr 08, 2012 6:23 pm

uầy. @.@
Đ.TRug tự sướng kìa =))
♥ Pé Má Đ Trug ♥ đẹp trai galang pro không ai sánh bằng